<<-- Chào mừng bạn ghé thăm forum Lớp 12A - Trường THPT Hương Vinh -->>
☆ Chúc bạn online vui vẻ ☆

"You may only be one person to the world but you may be the world to one person"
<<-- Chào mừng bạn ghé thăm forum Lớp 12A - Trường THPT Hương Vinh -->>
☆ Chúc bạn online vui vẻ ☆

"You may only be one person to the world but you may be the world to one person"
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

☆ [F]♥[u]♥[l]♥[l] [H]♥[o]♥[u]♥[s]♥[e] [1][2]♥[A] - [T]♥[r]♥[ư]♥[ờ]♥[n]♥[g] [T]♥[H]♥[P]♥[T] [H]♥[ư]♥[ơ]♥[n]♥[g] [V]♥[i]♥[n]♥[h] ☆
♥ Diễn đàn A1 - Niên khoá: 2008 - 2011 ♥

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào buổi sáng
---------------------

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
|30n Un0
trang lưu bút, bạn và tôi Emptytrang lưu bút, bạn và tôi I_voting_bartrang lưu bút, bạn và tôi Empty 
¸(¯`'•.¸tan _vu¸.•'´¯)¸
trang lưu bút, bạn và tôi Emptytrang lưu bút, bạn và tôi I_voting_bartrang lưu bút, bạn và tôi Empty 
Đời Đéo Sợ Ai
[P]inky
matthewthanhhaitt
han_dan_ba-cha_phu_nu
macduythanh
nam12a
voduchung
PhuocHai228
Latest topics
» “Sống khỏe” nhờ nghề công nghệ cao
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby thuonghuyen Mon Jan 20, 2014 3:56 pm

» Tư vấn mùa thi: Bí quyết chọn ngành nghề phù hợp
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby thuonghuyen Mon Jan 20, 2014 3:55 pm

» Sửa chữa Smartphone – nghề thời thượng
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby thuonghuyen Thu Jan 09, 2014 9:23 am

» Teen thời @ ôn thi đại học như thế nào?
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby thuonghuyen Thu Jan 09, 2014 9:20 am

» LẤY VỢ : NÊN & KHÔNG NÊN
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby han_dan_ba-cha_phu_nu Sat Feb 16, 2013 4:59 pm

» off, off, he này nhé anh em ơi!!
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby matthewthanhhaitt Mon Nov 19, 2012 10:23 pm

» Vì em là chiếc bồn cầu!
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby matthewthanhhaitt Mon Nov 19, 2012 10:18 pm

» Hiểu người ấy qua tin nhắn điện thoại
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby Mãi_yêu_Em Sat Nov 03, 2012 12:14 pm

» Bí Quyết Cho Nụ Hôn Đầu Tiên
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby Mãi_yêu_Em Sat Nov 03, 2012 12:02 pm

» Số điện thoại member 12A
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby Mãi_yêu_Em Sat Nov 03, 2012 11:54 am

» Chơi Game online Gunny China 3.0
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby bomegirlhn Sun Oct 28, 2012 6:10 pm

» [MV] Là con gái thật tuyệt <Doremon>
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby vdh9xbuon Thu Jun 28, 2012 1:08 pm

» toi chao moi nguoi.toi uon lam ban vs moi nguoi. co ai dang ol ko?
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby vdh9xbuon Thu Jun 28, 2012 12:54 pm

» Vũ vô nhận hàng nè
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby matthewthanhhaitt Tue Jun 12, 2012 9:17 pm

» Có cánh chuồn chuồn nào...trên vai bạn!
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby matthewthanhhaitt Tue Jun 12, 2012 9:10 pm

» thým vũ đây =]]
trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeby ¸(¯`'•.¸tan _vu¸.•'´¯)¸ Tue Apr 17, 2012 7:25 pm

♥ The best memory
%name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name

trang lưu bút, bạn và tôi

Go down 
|30n Un0
congchuacachua_dethuong
6 posters
Tác giảThông điệp
congchuacachua_dethuong
Thành viên mới
Thành viên mới
congchuacachua_dethuong

Địa chỉ : Vân Quật Đông, Hương Phong
Tiền $ : 47498

trang lưu bút, bạn và tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: trang lưu bút, bạn và tôi   trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeWed May 25, 2011 6:44 pm

TRANG LƯU BÚT, BẠN VÀ TÔI.

Ba năm, một quãng thời gian không dài nhưng là quá đủ để ghi lại những kỉ niệm, kỉ niệm thời học trò. Bạn có cả nước mắt và nụ cười, tôi cũng vậy, mái trường hương vinh này chứa bao nhiêu kỉ niệm thân thương. Kí ức có bạn và tôi. Kí ức bạn và tôi cùng nhau trồng hai hàng cây vào trường với đôi tay dính đầy đất. Kí ức bạn và tôi đạp xe trên đường với chiếc áo dài trắng tung bay. Kí ức khi bạn hay tôi khóc nhè, và sau mỗi trận mưa dông lại cười vui vẻ với nhau. Kí ức trong giờ kiểm tra quay bài bị thầy cô nhắc nhở. Kí ức nụ cười gắn trên đôi môi bạn và tôi. Kí ức khi tôi giận bạn vì những chuyện trẻ con ngốc nghếch. Kí ức khi tôi cùng bạn đi chơi. Kí ức những lần bạn chọc tôi, nhưng tôi chả cười mà có cảm giác rất ghét bạn (xin lỗi bạn nha, Crying or Very sad )...Những kí ức không thể xoá sạch bởi không gian và thời gian nào, dù bất cứ nơi đâu bạn và tôi sẽ còn nhớ. Nhớ về tôi, nhớ về lớp mình. Nhớ từng ánh mắt và nụ cười thân thương trong buổi chia tay. Ngày mai, ngày 24 tháng 5 năm 2011, buổi học cuối cùng tôi và bạn cắp sách đến trường treen con đường thân quen (nước mắy tôi đã rơi khi viết những dòng này). Tôi và bạn kể cả những trò nghịch ngợm sẽ không còn nữa. Tôi sẽ nhớ các bạn nhiều lắm, những người bạn thân yêu. Tôi biết, chia tay bao giờ cũng buồn tôi và bạn biết điều đó. Tôi sẽ nắm tay bạn và khóc thật nhiều. Đó là điều cuối cùng tôi có thể làm vì bạn: khóc.... Bạn hãy nhớ về tôi, xin hãy nhớ. Bởi vì khi bạn đi đâu háy nhớ rằng có một cô bé đã khóc vì bạn, khóc rất nhiều. Bạn sẽ nhớ về tôi chứ như tôi vẫn nhớ về bạn. Đừng quên tôi nha bạn. I LOVE YOU NHIỀU LẮM.

Gửi đến bạn của tôi
CÀ CHUA
(Nếu không bị trục trặc kỉ thuật,bài viết này đã được đăng ngày 23-5-2011)
|30n Un0
<-- [H]ồ [T]uấn [A]nh -->
trang lưu bút, bạn và tôi Ffffffffffff
|30n Un0

Địa chỉ : ☆ Bao Vinh Phố cổ ☆
Tiền $ : 2147531207

Bài gửiTiêu đề: Re: trang lưu bút, bạn và tôi   trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeWed May 25, 2011 8:48 pm

tẠm biỆt cÔ pÉ cÀ chUa dỄ xƯơg ChỌc quÊ
https://lop12a-hv.forumvi.com
vovantam_bo
Thành viên mới
Thành viên mới

Địa chỉ : huong phong
Tiền $ : 47474

Bài gửiTiêu đề: Re: trang lưu bút, bạn và tôi   trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeThu May 26, 2011 9:35 am

tạm biệt,đưòng ai nấy đi.....
[P]inky
S-Mod
S-Mod
[P]inky

Địa chỉ : Thanh Phước City
Tiền $ : 48913

Bài gửiTiêu đề: Re: trang lưu bút, bạn và tôi   trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeFri May 27, 2011 4:39 pm

Chia đôi con đường......
đi qua đường tao thì tao đôi đá chít.... ChỌc quÊ
http://www.yume.vn/minhtien12a
zaianh93
S-Mod
S-Mod
zaianh93

Địa chỉ : Bao Vinh
Tiền $ : 47550

Bài gửiTiêu đề: Re: trang lưu bút, bạn và tôi   trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeSat May 28, 2011 1:52 pm

chia thỳ chia - mấy đứa Địa Linh trở về dưới nớ khỏi đy thi tốt nghiệp lun Cười
anhhang
Thành viên mới
Thành viên mới

Tiền $ : 47412

Bài gửiTiêu đề: Re: trang lưu bút, bạn và tôi   trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitimeSat May 28, 2011 5:46 pm

tui bay oi . xa nhau rui cung dung co "khot" con gap mhau dai dai ma lo gi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: trang lưu bút, bạn và tôi   trang lưu bút, bạn và tôi I_icon_minitime

trang lưu bút, bạn và tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang