<<-- Chào mừng bạn ghé thăm forum Lớp 12A - Trường THPT Hương Vinh -->>
☆ Chúc bạn online vui vẻ ☆

"You may only be one person to the world but you may be the world to one person"
<<-- Chào mừng bạn ghé thăm forum Lớp 12A - Trường THPT Hương Vinh -->>
☆ Chúc bạn online vui vẻ ☆

"You may only be one person to the world but you may be the world to one person"
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

☆ [F]♥[u]♥[l]♥[l] [H]♥[o]♥[u]♥[s]♥[e] [1][2]♥[A] - [T]♥[r]♥[ư]♥[ờ]♥[n]♥[g] [T]♥[H]♥[P]♥[T] [H]♥[ư]♥[ơ]♥[n]♥[g] [V]♥[i]♥[n]♥[h] ☆
♥ Diễn đàn A1 - Niên khoá: 2008 - 2011 ♥

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào buổi sáng
---------------------

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
|30n Un0
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 EmptyAE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_voting_barAE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 Empty 
¸(¯`'•.¸tan _vu¸.•'´¯)¸
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 EmptyAE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_voting_barAE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 Empty 
Đời Đéo Sợ Ai
[P]inky
matthewthanhhaitt
han_dan_ba-cha_phu_nu
macduythanh
nam12a
voduchung
PhuocHai228
Latest topics
» “Sống khỏe” nhờ nghề công nghệ cao
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby thuonghuyen Mon Jan 20, 2014 3:56 pm

» Tư vấn mùa thi: Bí quyết chọn ngành nghề phù hợp
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby thuonghuyen Mon Jan 20, 2014 3:55 pm

» Sửa chữa Smartphone – nghề thời thượng
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby thuonghuyen Thu Jan 09, 2014 9:23 am

» Teen thời @ ôn thi đại học như thế nào?
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby thuonghuyen Thu Jan 09, 2014 9:20 am

» LẤY VỢ : NÊN & KHÔNG NÊN
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby han_dan_ba-cha_phu_nu Sat Feb 16, 2013 4:59 pm

» off, off, he này nhé anh em ơi!!
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby matthewthanhhaitt Mon Nov 19, 2012 10:23 pm

» Vì em là chiếc bồn cầu!
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby matthewthanhhaitt Mon Nov 19, 2012 10:18 pm

» Hiểu người ấy qua tin nhắn điện thoại
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby Mãi_yêu_Em Sat Nov 03, 2012 12:14 pm

» Bí Quyết Cho Nụ Hôn Đầu Tiên
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby Mãi_yêu_Em Sat Nov 03, 2012 12:02 pm

» Số điện thoại member 12A
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby Mãi_yêu_Em Sat Nov 03, 2012 11:54 am

» Chơi Game online Gunny China 3.0
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby bomegirlhn Sun Oct 28, 2012 6:10 pm

» [MV] Là con gái thật tuyệt <Doremon>
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby vdh9xbuon Thu Jun 28, 2012 1:08 pm

» toi chao moi nguoi.toi uon lam ban vs moi nguoi. co ai dang ol ko?
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby vdh9xbuon Thu Jun 28, 2012 12:54 pm

» Vũ vô nhận hàng nè
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby matthewthanhhaitt Tue Jun 12, 2012 9:17 pm

» Có cánh chuồn chuồn nào...trên vai bạn!
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby matthewthanhhaitt Tue Jun 12, 2012 9:10 pm

» thým vũ đây =]]
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeby ¸(¯`'•.¸tan _vu¸.•'´¯)¸ Tue Apr 17, 2012 7:25 pm

♥ The best memory
%name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name %name

AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>

Go down 
|30n Un0
Đời Đéo Sợ Ai
[P]inky
7 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Đời Đéo Sợ Ai
Moderator
Moderator
Đời Đéo Sợ Ai

Địa chỉ : nhà chứa......
Tiền $ : 52465

AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeSat Jun 18, 2011 11:47 pm

hehe, rứa là vui rồi. có hình hén k, post lên 1 pic đi xem sao
[P]inky
S-Mod
S-Mod
[P]inky

Địa chỉ : Thanh Phước City
Tiền $ : 48913

AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 19, 2011 11:33 am

có đc pà sướng ..............
hắn không thíck onl nên muốn có píc hắn thì rất chy là khó........
khỗ tâm lắm a thi......
http://www.yume.vn/minhtien12a
han_dan_ba-cha_phu_nu
Thành viên đồng
Thành viên đồng

Địa chỉ : Khe Tre - Nam Đông
Tiền $ : 47847

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 5:23 pm

mi noi lam chi voi han.ke me han di.
Đời Đéo Sợ Ai
Moderator
Moderator
Đời Đéo Sợ Ai

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 11, 2011 4:07 am

moạ, có chi mô. chẳng lẽ cái điện thoại mi để mô, giả đò xin hắn 1 pic nude.... à nhầm...xin hắn 1 pic nói là khi buồn để lấy ra ngắm cho đỡ nhớ. đơn giãn
[P]inky
S-Mod
S-Mod
[P]inky

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 11, 2011 7:46 pm

dm
khong biet rang ma bua ni ru han di choi kho qua
de khi mo di choi ba` ve han nude cho 1 pic cung dc
hehe
tau comment bang phone nen go dau khong duoc
Đời Đéo Sợ Ai
Moderator
Moderator
Đời Đéo Sợ Ai

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 12, 2011 6:16 am

mập thi răng rồi mập, làm bài đc khôn, có dự định thi tiêp Cao Đẳng k
[P]inky
S-Mod
S-Mod
[P]inky

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 12, 2011 7:58 pm

tau ngó bộ lấy quà của mi không đc roài.......
tau xịt đại học rồi......cao đẳng thì tau thi ngành quản trị kinh doanh...năm ngoái hắn lấy 18,5 .
tau thi 15 điểm không biết có đc ko nữa huống chy 18,5
nếu rớt hết mấy cái nớ thì chắc tau đi học cao đẳng ngành quản trị mạng máy tính.......bà năm sau thi lại........
sang năm qua Anh thi vô đại học Havớt với tau hey !!!!
Đời Đéo Sợ Ai
Moderator
Moderator
Đời Đéo Sợ Ai

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 13, 2011 3:33 am

có mà đại học Rớt Răng à, cha Havard, mà đại học ni ở Mỹ a thi. thôi thì thi k đậu thì sắm chiếc Wave Tàu chạy xe ôm cho có tương lai đc
matthewthanhhaitt
Moderator
Moderator
matthewthanhhaitt

Địa chỉ : Tiền Thành - Hương Phong - Hương Trà - TT-Huế
Tiền $ : 49337

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 13, 2011 11:47 am

Thằng TIến bữa chừ chắc cũng chưa có ai mà phải băn khoăn trăn trở như ri mô hay. Tán gái mệt đấy TIến. Tui đây có tình cảm 3 năm với đứa con gái nớ mà chưa thành đây. Dễ phải từ bỏ quá. Mà Tiến khoan nói sớm, liều cầm tay là chưa đuợc. quen bé đó lâu chưa? chừ này: 1 tháng đi chơi, có thể là 1 tuần 3-4 lần chi đó, nếu tài chính nhiều thì dày hơn. Chủ động nhắn tin 1 tháng liên tục, sau đó 1 tháng nhắn tin ít lại coi thử hắn có chủ động nhắn tin cho mình không, nếu có hoặc hắn hỏi "sao bữa chừ không nt cho em" thì khi đó kết quả sẽ khả quan.
Đẹp trai không bằng chai mặt mô. Huống chi là Tiến đẹp trai với có quyết tâm rứa thi.
Ít bữa nữa tui gửi mấy câu nói vui, thơ tình, mấy mẫu chuyện vui lên mụa Thơ & Văn, Lạ & Fun cho mà dùng tán gái. Chừ cũng có mấy cái đó, qua coi thừ, tuy chưa hay. cũng có mấy cái vui vui của thằng bon đó.
[P]inky
S-Mod
S-Mod
[P]inky

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 13, 2011 3:17 pm

Thanh Hải có tình củm với kon nớ 3 năm chứ bạn có tình cảm với kon nớ mới hơn 3 tuần àh !!!!
hehe. bạn thổ lộ tình cảm rồi..hihi...còn về cái chiu nhắn tin ná thì bạn đã thành công rồi.........
bữa chứ nàng toàn chủ động nt cho bạn trước ko y !!!! khoẽ rứa mới khoẽ....tin nhắn đầu tiên của hắn khi mô cũng là :
1, đang làm chi rứa?
2, bùn quá t ơi !
3, có phim rồi t ơi, ra xem với t.(cái phim chi mà buổi tối trên vtv3 mà phim hàn quốc a tề)
con nớ tên tiên, bạn tên tiến, bà khi mô nhắn tin cũng xưng t với t.
hehe....
sáng nào 5h bạn ngũ dậy xong đi tiểu thì cũng có nhắn tin cho hắn với nội dung là : một ngày tốt lành nhé t, chúc t có nhiều niềm vui trong ngày hôm ni, nhiều may mắn sẽ đến với t , cười thật nhiều nào,.......đại loạ là như rứa...
không biết rứa có làm siêu lòng nàng ko nữa.
|30n Un0
<-- [H]ồ [T]uấn [A]nh -->
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 Ffffffffffff
|30n Un0

Địa chỉ : ☆ Bao Vinh Phố cổ ☆
Tiền $ : 2147531207

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 13, 2011 3:24 pm

tau thì k0 có vụ đơn phươg 3 năm rùi đỏ - thg hải dứt khoát đê mi Nóng
https://lop12a-hv.forumvi.com
[P]inky
S-Mod
S-Mod
[P]inky

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 13, 2011 3:25 pm

Đời Đéo Sợ Ai đã viết:
có mà đại học Rớt Răng à, cha Havard, mà đại học ni ở Mỹ a thi. thôi thì thi k đậu thì sắm chiếc Wave Tàu chạy xe ôm cho có tương lai đc
rớt đại học thì xích ko có mà đi ni huống chi là wave tàu !!!!!!!
ở việt nam bựa ni khó khắn lắm
|30n Un0
AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 Ffffffffffff
|30n Un0

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 13, 2011 3:30 pm

giẢ quÈ bÀ lÊn trÊn tÊ hỌ cẤp chO chiẾc xE lĂn đY bÁn vÉ sỐ tẠm ChỌc quÊ
Đời Đéo Sợ Ai
Moderator
Moderator
Đời Đéo Sợ Ai

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 3:09 am

đụ moạ tán gái mà khổ trâu rứa à, 1 tháng tiền card hết 200k k
coi tán dính thì hotel luôn, bữa ni lớn rồi, k sợ nữa. cha k ăn, tới khi c/t thằng khác cũng ăn
đời chó lắm
|30n Un0
|30n Un0

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 9:38 am

200k tiền card hoạ là đại gia àk

thứ nhất, chưa đủ thân thiết để nt hết số $ đoá
thứ hai, cùng mạng viettel 100đ/sms
thứ ba, gói sms 100 tin nhắn chỉ 3k hoặc sms 50 tin nhắn 2k
thứ tư, chưa kể 1 tháng khuyến mãi 100% 1-2 lần

=> 50k tiền card 1 tháng là cùng - chuẩn éo cần chỉnh ChỌc quÊ
Đời Đéo Sợ Ai
Moderator
Moderator
Đời Đéo Sợ Ai

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 10:47 am

ôi dzào, té ra là xài kỉu nớ, hèn chi mà mạnh tay mạnh chân mà nt nhìu phải, hehe. hotel...hotel... đê
[P]inky
S-Mod
S-Mod
[P]inky

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 7:08 pm

1 ngày 3k => 10 ngày 30k => 30 ngày 90k.............
tán gái là phải sáng nt, trưa nt, chiều nt, tối nt, khuya nt, ngày mô mà đau bụng thì vừa đi ị vừa phone cho hắn để nói chuyện........nỗ nỗ nỗ vô! cho em khiếp lun( nỗ mấy cái chuyện mà nhớ em đêm ngày a, đại khái là rứa cha ko phải nỗ tùm bậy tùm bạ)
ÔI! ĐÀN BÀ
matthewthanhhaitt
Moderator
Moderator
matthewthanhhaitt

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 10:05 pm

Tau cũng dứt khoát trong nửa tháng nữa thôi. chừng đó là quá đủ đối với tơ. " Nếu bạn cố gõ một cánh cửa nào đó mà không được, thì đứng cố nữa. Hãy từ bỏ cánh cửa đó để đi tìm cánh cửa khác cho mình" Đúng không bà con.
Tiến không cần phải nt cả ngày rứa mô. chỉ cần buổi sáng 2-3 tin chúc ngày mới, buổi tối vài tin để hỏi 1 ngày như thế nào, vui không, chúc ngủ ngon rứa là được rồi.
Đời Đéo Sợ Ai
Moderator
Moderator
Đời Đéo Sợ Ai

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 15, 2011 3:54 am

ủa, gì đây. HẢi có ng` yêu rồi à, sao bữa giờ k biết nhỉ. Yêu đơn phương, hay là Yêu 2 phương
|30n Un0
|30n Un0

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 15, 2011 6:43 pm

1 thág dành 90k chỉ ch0 việc nt tau đi đầu xuốg đất! Thất vọng

thà còn lướt web hay call thì còn dễ nghe chú mj ???
[P]inky
S-Mod
S-Mod
[P]inky

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 17, 2011 8:27 am

bon nã !!!!!! 1 ngày tau nhắn tin từ 100 đến gần 200 lẫn mi nã.......mi ko tin thì khi mô mi nt cho tau thì khoảng 3s sau là có trả lời thui à.
Hải ơi ! mỗi sáng bạn nt chúc 1 ngày mới tốt lành thì hắn trả lời lại 3` ngồi nt từ 6h sáng đến 8h bà đi ăn sáng lun.. nt cũng tuỳ hứng nữa.......
matthewthanhhaitt
Moderator
Moderator
matthewthanhhaitt

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 17, 2011 1:01 pm

Hải thì đơn phương thôi, nhưng chấm dứt rồi cho đời nó thanh thản. Tương tư tàn tạ tình tan tác.hihi. Tiến phải biện lý do bận việc thôi. Cái gì mà ít thì nó mới quý, đúng không. Bữa nay có 2k=30phút đó tề. Lâu lâu gọi nói bậy bạ rứa, đỡ phải nt.
|30n Un0
|30n Un0

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 17, 2011 7:50 pm

đù nt kiểu nớ mà hắn k0 dính mới lạ đoá ngạc nhiên
Đời Đéo Sợ Ai
Moderator
Moderator
Đời Đéo Sợ Ai

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 17, 2011 11:27 pm

đụ......chuyện éo gì mà nói mà mỗi ngày 2 300 tin nhắn bây, vl thế nhợ. tau hồi trước xai VNmobile nt cùng mạng qua 5 tin là đc free, mà nhắn qua tin thứ 6 thi éo còn chuyện để nói nữa. tại ngày mô cũng gặp...cũng hun hít....cũng gờ mó hết rồi......hehe nhe răng
sau ni thằng Mập khám phá đc rứa rồi thì chắc cũng k còn phải nt nhìu như rứa mô, nhể !! hjz
|30n Un0
|30n Un0

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 18, 2011 4:25 pm

thằg mập mà 'bọp bọp' con nớ như mj chắc k0 qua nổi mùa thu lun nhe răng
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>   AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha> - Page 2 I_icon_minitime

AE cho ý kiến cách cưa gái hiệu quả cho tui vs <nhớ là áp dụng thành công rùi nha>
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» 7 cách chết cơ bản, hiệu quả nhất!!!!!!
» Mộ Dung Tung Chảo (kế nghiệp Bao Công Xử Án Tôn Ngộ Không)
» Thừa Thiên Huế: Xây dựng dự án du lịch cộng đồng tại làng cổ Phước Tích
» Đóng góp ý kiến cho 4rum!
» Bộ huy hiệu của 4rum